Copper hydroxide fungicide wani nau'in magani ne na musamman wanda ke warkar da tsire-tsire marasa lafiya da kayan lambu. Shuka na iya yin rashin lafiya, kamar yadda mutane za su iya yin sanyi ko ta kowace hanya. Cututtukan fungal na iya zama mai cutarwa ga tsire-tsire, kuma sun zama hanya ɗaya da tsire-tsire za su iya yin rashin lafiya. Irin wannan cututtuka na iya raunana tsire-tsire, sa su bushe ko ma kashe tsire-tsire wani lokaci. Abin farin ciki, CIE Chemical yana yin wannan mahimmancin magani na sake farfado da shuka jan karfe tushen fungicides.
Manoma sun yi aiki tuƙuru don shuka amfanin gonakinsu, sa’an nan kuma, ba shakka, sun yi ƙoƙari su ci gaba da samun lafiya sosai. Suna kula da shuke-shuken su kowace rana, tare da tabbatar da samar da isasshen ruwa da hasken rana. Amma kowane lokaci, ƙwayoyin cuta da aka sani da ƙwayoyin cuta za su zamewa ta kofa su zauna, suna haifar da rashin lafiya a cikin tsire-tsire. Wadannan ƙwayoyin cuta suna da ƙananan ƙwayoyin cuta, ma'ana cewa ba za ku iya ganin su ba sai dai idan sun kasance a cikin na'urar microscope, amma suna iya yin mummunar cutarwa. Amma sa’ad da waɗannan miyagun ƙwayoyin cuta suka kai hari, za su iya lalata duk wani aiki tuƙuru da manoma suka yi. Wannan jan karfe hydroxide fungicide shine ingantaccen kayan aiki don kiyaye waɗannan ƙwayoyin cuta daga lalata amfanin gona ta yadda tsire-tsire za su girma da lafiya. Manoma za su iya haɗa wannan maganin sihiri a cikin al'amuransu na noma don yaƙar ƙwayoyin cuta masu cutarwa da tabbatar da cewa tsire-tsire na cikin lafiya.
Amfanin jan karfe hydroxide fungicides shine cewa ana iya amfani da su don cututtukan tsire-tsire da yawa. A zahirin gaskiya, ana ɗaukarsa azaman magani mai faɗi wanda kuma yana taimakawa da nau'ikan cututtukan fungal da yawa waɗanda tsire-tsire za su iya magance su. Black spot, powdery mildew (ganye mai ƙura da farin foda) ko mildew mai ƙasa (ganye mai launin rawaya wanda ya fadi) - wannan maganin zai warkar da su duka! Wannan yana da matukar fa'ida ga manoma saboda ba lallai ne su damu da kowace cuta daban ba, amma a maimakon haka za su iya amfani da magani guda ɗaya mai inganci don batutuwa masu yawa.
Ko da idan gonar ku ta fi girma ko ƙarami, yin amfani da fungicides na jan karfe hydroxide akan tsire-tsire yana da sauƙi ga kowane manomi. Maganin yana zuwa a cikin wani nau'i na ruwa wanda za'a iya fesa a kan tsire-tsire ta hanyar amfani da sprayer. Mataki na biyu shine lokacin da ruwa ya zo, ya samar da wani nau'i na garkuwa kewaye da tsire-tsire. Wannan shinge yana da mahimmanci yayin da yake dawwama na makonni, yana ba da kariya ga tsire-tsire daga cututtukan fungal a wannan lokacin. Wato wannan yana bawa manoma damar ba da maganin kuma kada su damu da shi na ɗan lokaci bayan haka, suna samun kwanciyar hankali tare da sanin cewa har yanzu ana kare tsire-tsire. Sauƙin aikace-aikacensa yana bawa manoma damar amfani da lokacinsu don wasu muhimman ayyukan gona kamar shuka sabbin iri ko kula da dabbobi.
Copper hydroxide fungicide shima madadin muhalli ne ga wasu magungunan kashe qwari waɗanda ke da yuwuwar cutar da muhallinmu. Copper hydroxide fungicide, alal misali, yana rushewa da sauri, sabanin yawancin fungicides na roba waɗanda ke ba da gudummawar sinadarai masu cutarwa cikin ƙasa da ruwa. Wannan yana nufin ba zai zauna ba kuma ya ƙazantar da shi na dogon lokaci. Hakanan yana da lafiya ga dabbobin da ke zaune kusa da gonaki saboda ba sa buƙatar damuwa da rashin lafiya game da magungunan kashe qwari. Manoma za su iya ceton amfanin gonakinsu da ba da gudummawarsu ga muhallin kore ta hanyar zabar wannan magani na musamman domin yana haifar da mafita mai ninki biyu.